Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Wenyewe

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Amanda, Mar 25, 2010.

  1. Amanda

    Amanda Senior Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi Mgeni Kabisa Jamvini naomba mnipokee kama nilivyo. Asanteni
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Amanda na mm ni kuku mgeni ingawa kamba yangu ni ndefu. humu mam ya siasa ,burudani, sayansi, sheria, biashara na mengi mnegi yayomgusa binadamu.

    Ni chaguo lako kuchagia Hoja au kuwasiliha hojaau kukubaliana na hoja au kukataa hoja kwa kutumia hoja za nguvu kulingana na uelewa wako au taarifa ulizonazo

    Utajifunza mengi na wana JF watajifunza mengi kutoka kwako ukipenda na usipokuwa mchoyo

    Karibu sana.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    Karibu amanda..
    Karibu sana...
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu sanaaa
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu ndani, karibu yakye siye twala tu ya busara toka kwa wenye busara zao. Nadhani we ondoa shaka tupo pamoja kama wamoja kwa pamoja tunangoja.
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    karibu
     
  7. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Karibu Amanda....
    Karibu mamiii....
    Jisikie nyumbani....
    Tena sebuleni....
    Ukila maini....!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Karibu; tunakupokea "kama ulivyo!" Karibu chai!
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kARIBU KWA SANAAAA!
     
Loading...