Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wenyewe!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kagwina, May 14, 2009.

  1. Kagwina

    Kagwina Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana wa JF, Mimi ni mgeni kabsaa, natoka kijijini. Nimengia hapa juzi tu. Nafurahi kuwa mmoja wa jamii hii.
    Kagwina
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!

    I like your signature, and your avatar is very good.
    Did you make it yourself?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ungemjibu kwa kiswahili mkuu......
    karibu kagwina...
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poa! :)

    Hata hivyo, ngoja nikueleze shida iko wapi. Asilimia kubwa ya mambo ninayosoma, yameandikwa kwa kiingereza. Nikikwambia nina kiu ya kusoma maandiko ya kiswahili yaliyoandikwa kwa ustadi wa kuzidi uwezo wangu kiuandishi katika lugha, utashangaa?

    Halafu nikiwa nimechoka, napata tabu kujieleza kwa kiswahili. Huwa sipendezwi na kile nilichoandika. :(
     
    Last edited: May 14, 2009
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Kagina!! ahaa Sorry Kagwina!!
     
Loading...