Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi WENYEJI, Naomba mnioneshe njia...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by AshaDii, Apr 20, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wana JF, Kweli its an honor kua mgeni wa "Great Thinkers"; I believe nitapata meeengi toka kwenu (the IRONY nimeiskia Jamii Forum baada ya mwanasiasa wetu kulalama).
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Karibu sana,utapazoea ni pazuri,soma masharti ya hapa vinginevyo utakula BAN.
    2.Hapa njia ziko nyingi kuna ile ya siasa,biashara, mapenzi na mahusiano na nyingine nyingi, njia hizi waweza kupita bila kibali.
    ila kuna njia moja inaelekea panapoitwa. Jukwaa la wakubwa, hapo ukiingia huko ni kivyakovyako.AT YOUR OWN RISK. Ukifika huko utakayoyakuta usimlaumu mtu.Huko unaingia kwa kibali.Mtoa kibali ni mheshimiwa mmoja anaitwa invisible.Wengi mitaa hiyo huitembelea kimya kimya na kutoka kimya kimya. Usiniulize kama nilishaenda mitaa hiyo au la nitakujibu SKUMBUKI.
    3.Kuna michango unaombwa kutoa kuchangia JF.Ukitaka wasiliana na huyohuyo mtoa vibali vya kuingia mtaa wa wakubwa.
    4.Hapa hatujuani kwa majina halisi wala sura,tupotupo tu,nina zaidi ya mwaka sijamjua mtu jina halisi au sura.
    5.KARIBU SANA.,
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  5. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unakaribishwa
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Karibu saana. Ila kumbuka ulowakuta jamvini wote wanaume wameoa na wanawake wote wameolewa.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana,njia nyeupe.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nashukuru wana JF. Ina maana nimefika mahala penyewe hasa, mimi mwenyewe ni mana na mke
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oh ilikuwa Bonge la Promo, karibu sana Asha D.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante Sigma.
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Karib sana Ashadii , tafazzwal pitia sheria za JF
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Klorokwini... Nimecheka bitter sweet Kicheko.... Hii ilikua post umenikumbusha mbaaaaaaaaali.... Dah! You have made my day....

    THANK YOU... Na nitazingatia...
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Welcome Asha.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mbona ulishakaribishwa kitambo tu?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hii thread... Klorokwini kaileta hapa sijui kafukunyua wapi... naona aliona sababu hakunikaribisha....lol
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nyoka moja kwa moja. pinda kushoto utakuta nyumba nyekundu hesabu nyumba tano toka hapo utakutanyumba yenye balaza zuri ndo hio ingia.
     
  17. facebook

    facebook Senior Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ashadii..kumbe na wewe wa juzi tu?
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    mmmh! Menyidyo mbona utafikiri unanielekeza JLC au sijakuelewa...
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Uchanga ndio unaisha.....lol
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunakukaribisha kwa mikono miwili
     
Loading...