Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi waungwana!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Matulanya, Sep 18, 2009.

  1. M

    Matulanya Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asalaam Alekyum waungwana wote wa baraza hili maridhawa kabisa.Naomba kubisha hodi kwa mlango wa nyuma ili nijumuike nanyi katika kuperuzi na kudadisi mambo yanayojiri katika dunia yetu.
    Naomba kuwasilisha wanabaraza!!
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatuna budi kukukaribisha,lakini wageni upitia mlango wa mbele.Inawezekana ulikuwa haujui si unajua mambo ya ugeni.Karibu sana jisikie uko ugenini.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mlango mara nyingi mlango wa mbele ni wageni na nyuma huwa hautumii sana!!
     
Loading...