Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi waungwana wa jamii forum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by SHIEKA, Dec 20, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa muda mrefu nilifikiri nina kila kitu muhimu kwa maisha yangu mpaka nilipochungulia kurasa za Jamii Forum. Kumbe nilikuwa naishi na njaa kali ya maarifa ilhali JF imejaa mapochopocho niliyoyaonja leo tarehe 20/12/2011.Nipeni pole sana kwa kuchelewa kiasi hiki kwani nimeona waungwana wengi walijiunga zama za zama, baadhi mwaka 2006 na wengi mwaka 2010. Jama ndo nimeingia hivyo na nimefurahishwa na yote niliyoyakuta huku.Mambo mengi ntakayochangia yatakuwa kwenye lugha, siasa kwa mbali sana, muziki,na mambo ya jamii.Bila shaka hodi yangu imekidhi masharti ya mtandao huu maana naogopa kupigiwa filimbi siku ya mwanzo.Asante na ninawapenda sana!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ushakuwa mwenyeji weye, Haya karibia!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni!
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu sana mkuu!
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na ajisikie ka yupo nyumbani
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu tena na tena JF
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF. jisikie upo nyumbani
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  10. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu mgeni
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF
     
Loading...