Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi, waungwana mu wazima ?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Juja wa Majuja, Nov 6, 2009.

  1. J

    Juja wa Majuja Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nijumuike nanyi katika kazi hii adhimu ya kukumbushana wajib, majukumu na haki zetu kama waTz bila kuoneana haya ili jamii isijelia na kusaga meno kwa kunyamaza kwetu
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Karibu and be free
     
Loading...