Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wangwana!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bones, Apr 2, 2011.

  1. Bones

    Bones Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waungwana husalimiana,
    habari za hapa ndani!
    Mwenzenu mgeni hapa hvyo nahtaji wenyeji waniongoze,
    natanguliza shukrani zangu kwenu!
    Ahsante.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu chai mgeni! Jickie upo nymban kabsaaaa!
     
  3. Bones

    Bones Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli sasa najihisi nipo nyumbani,
    ahsante sana kwa chai!
    Iman na ukarimu ndio hulka yetu waungwana ambayo tumerithi kutoka kwa wazee wetu,
    hvyo
    TUIDUMISHE idumu daima nasi!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Bones, huyo aliyekufungulia mlango anaitwa sweetlady na mimi naitwa katavi, subiri kidogo chatu dume akuletee chai!
     
  5. Bones

    Bones Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakika ungwana ni vitendo na sasa naamini!
    Ahsante sana Katavi na Sweetlady kwa ukarim wenu!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :welcome:
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana jamvini.
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karibu sana mkuu.
     
  10. Bones

    Bones Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante sana
    MUUNGWANA Criss,
    tupo pamoja!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana kundini mkuu.
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    karibu saaana bones! wapi bone marrow, masozi, mishipa, stake na wengineo! hapa full kujiachia! napenda nikutambulishe kwa DA, rose1980(the choclate of my heart), lizzy, na suzzy bila kumsahau rutashubanyuma a.k.a wo omuka.
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Bones...............karibu sana,hujambo na huko utokapo hawajambo?
    :mvutaji: karibu fegi kama unavuta
     
  14. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Karibu Bones na mie mgeni hapa
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee: sukari inatosha?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nawe pia karibu sana!!
     
  17. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :love:


    Karibu sana Bones...........You remind me of the film i like the most.........Mr. Bones
     
Loading...