Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wandugu

Discussion in 'Sports' started by NG'OTIMBEBEDZU, Aug 12, 2010.

  1. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikiingia kwenye hii forum kama mgeni,sasa naomba kushiriki nanyi ktk uwanja huu kama mmoja wa wanachama. Naomba ridhaa yenu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Karibu Ng'o.........aaaah jina gumu hata kuandika, lakini umepotea jukwaa!
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kibantu Zaidi. Si unajua tena majina yetu ya kijijini !!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    wewe lazima ni wa kule kwetu Maseru....karibu sana japo si jukwaa husika hili
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Maseru kule karibu na King Mswati? Kwenye kale Ka Nchi kako ndani ya nchi nyingine? Hapana, mie wa hapahapa.
     
Loading...