Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi WanaJF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by First Eleven, Apr 2, 2011.

  1. F

    First Eleven Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika mwenendo wa taifa letu tangu tupate uhuru miaka 50 iliyopita haileweki kwa kila kukicha. Maisha yamezidi kuwa duni na magumu. Kuwa na mfumo wa Kisiasa wa vyama vingi kigeresha. Kwamfano, suala la kikatiba inaonyesha serikali ya CCM inajitengenezea katiba kwa mipango ya kutawala milele, wakisahau wametawala miaka zaidi ya hamsini BILA mafanikio na sasa ni wakati wa kuwaachia Watanzania wengine wenye uwezo kuongoza taifa hili.

    Hivyo basi mahali mojawapo pa kupata khabari na kushiriki kimawazo ni hapa JAMVINI, JF. Hodi! Hodi! Wana JF...
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu JF mkuu
     
  3. F

    First Eleven Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu yangu
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waonekana ni "mshabiki" wa siasa.
    In JF kuna manazi wa CCM, CDM, CUF, NCCR, TADEA you name it. Utapata wenzako mtapeana shavu and be prepared kwa criticism kwa wenye msimamo tofauti na wewe.
    Ukihitaji ku-relax kumbuka kutembelea chumbani utawakuta kina Mchonga, El-Toro na Maria Roza wako bize.
    Karibu JF
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karb sn! Nimeipenda sytle yko ulyoingia nayo! Wewe ni mgen kwel? Krb.
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa karibu
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
Loading...