Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wanaJF! Naomba kukaribia kwenye jukwaa!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nzi, Nov 28, 2010.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Kwanza naomba mnisamehe kwa kuingia jamvini bila hodi. Nilijiunga na jamvi baada ya tarehe 31 octoba ya 2010. Kilichonivutia awali ilikua ni kupata matokeo ya uchaguzi. Ila baada ya kuona michango ya wanaJF kwenye fora mbalimbali nikavutiwa na kuweza kutoa mawazo na michango yangu. Sikufuata maadili,ndio maana nimeanza kwa kuomba radhi na kujitambulisha rasmi ndani ya jamvi. Natumaini nitapokelewa ili niweze kua mmojawapo wa wanaJF katika kutoa mawazo na michango yenye malengo ya kulipeleka taifa letu mahala pazuri ambapo keki ya taifa itafaidisha na kuliwa na waTZ wote. Asanteni.
     
  2. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Karibu mwanangu hii ndio jf tujenge nchi yetu
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Asante simba mangu. Na asante kwa wote watakaonikaribisha jamvini.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu sana mkuu unajua unapofukuzwa na Simba hata ukikuta nyumba ya mtu hatupiki hodi
    kwanza unazama ndani, kujitambulisha baadae
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ushafumaniwa nini?
     
  6. m

    masoudmwevi Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu sana kwenye jukwaa la mbivu na mbovu
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    karibu mkulu,,,,namkubali sana huyo wa kwenye avatar yako....hope tutegemee ma thinking kama yake
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa
    jisikie uko nyumbani:A S crown-1:
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu kijana. Jisikie upo nyumbani sebuleni.
     
  10. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jamvini
     
  12. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa wote mlionikaribisha..na tayari najisikia niko nyumbani....:A S new:
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    karibu mkulu,,,,namkubali sana huyo wa kwenye avatar yako....hope tutegemee ma thinking kama yake

    ni kweli kabisa hashycool..malcom na Mwalimu ni watu heros na icons kwangu..na fikra na filosofia zao zimechangia kiasi kikubwa sana katika namna ya kuwaza na kuargue kwangu..natumaini michango yangu katika jamvi itasaidia katika kueneza na kudumisha fikra za hawa jamaa wawili

    asante sana.
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
Loading...