Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi WanaJF mpaka chumbani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by bhageshi, Jul 24, 2010.

  1. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi all,
    Natumai mtanipokea na kunipeleka kote mnakokufahamu humu JF. Thanks
     
  2. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nyumba ya JF haina wenyewe mbona hamkaribishi wageni!!
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wewe karibia tu jichanganye mkubwa.
    Hapa kuna kila aina ya watu na thread. Utajifuna na tutajifuna mengi kutoka kwako


    • Kuna aina ya watu wanapost tu thread for the sake apate replies nyingi. watu wa aina hii wanaweza wakaandika na kusimamia kwenye uwongo ingawa hata wao wanajua nafsini mwao ukweli na njia sahihi ni ipi. Tena kwa kipindi hiki tunakoelekea uchaguzi mhh naona siku hizi post nyingi.


    • Kuna watu wanaandika na kupost thread kwa nia kubadilisha mawazo,kupata challenges katoa mawazo na mitazamo mipya ya kujenga kwenye bila kusimamia kwenye misingi ya dini na ukabila
    Kifupi kuna kila aina ya watu wa CCM CHADEMA, CUF, WAISLAM, WAKRISTU WASHIO NA DINI, WA USA, UK TANZANIA n.k ni kama mtaani tu

    kwa hiyo karibu sana. hope utatumia busara zako, utatumia HAKI na WAJIBU wako vizuri
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bhageshi...........umetustua kidogo...................mpaka vyumbani mwetu yakhe?:nono: Weye ishia kwanza sebuleni uzoweye kidogo eeh?

    Karibu kigoda kaa mkao wa kuandika na kutype!
     
  5. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru sana kwa ukaribisho wako ndugu maskikini_jeuri maana nyumba na wenyewe na wewe umeamua niishie sebuleni. Ngoja nizowee kwanza hapa.
     
  6. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuelewa Mtazamaji, hili ni jukwaa la wana Jamii wa kila aina. Ngoja nianze kujichanganya tu mkubwa
     
Loading...