Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kambiringe, Sep 3, 2010.

  1. k

    kambiringe Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifatilia sana hii site, na nimeona inafaa sana, naomba kuwajoin
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Jitambulishe! Uko upande gani? Wa mafisadi au wapiganaji? Tunataka jibu haraka tafadhali!
     
  3. k

    kambiringe Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nachukia sana ufisadi, hasa ukizingatia ulivyolitafuna taifa letu kwa kiasi kikubwa. adha, dhiki na shida zinaaowapata watanzania chanzo chake ni ufisadi
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Kwa mamlaka niliyopewa hapa jamvini ya kukaimu dharura zote, nakukaribisha. Jisikie upo ukanda huru wa kutoa mawazo.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Karibu, sasa kwakuwa umesema upande wapo basi ni ruksa kuvote kwenye box juu ya nani afaa kuwa presida 2010-2015
     
  6. D

    Deck Joel Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu mkuu.
     
  7. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwanza karibu sana! Ila nadhani sababu ya ugeni umepotea njia lipo jukwaa la utambulisho! Usihofu invisible akusaidia kurudisha kwenye jukwaa husika. mod hii inabana nafasi hapa!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    karibou sana
     
Loading...