Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by cinderela, Jul 6, 2012.

  1. c

    cinderela Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari wanajamiiforums mie ni member mpya wa familia hii nipokeeni kwa mikono miwili tushirikiane.asante
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana JF.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kareibu sana jamvini.
     
  5. L

    Lucas Juma okal New Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi wanajamii! Mimi naonelea ni jambo jema kujiunga nanyi katika jamii hii, naitwa Lucas juma kwa majina, ni Juma Mkristo sio muislamu. Kwetu ni Ruiru katika Kenya. Jukwa hili ningependa lininufaishe kilugha ya Kiswahili na mambo mengine ambayo kwa kidogo naonelea nivema kushughulikia kwa kufanyia upembuzi yakinifu.Ninayo mengi ya kusema lakini nikiwapa muda kupumua itakuwa vizuri sababu mwendo mzuri ni hatua moja halafu nyingine.Wasalam!
     
  6. L

    Lucas Juma okal New Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pili ningeomba kupewa zile hotuba zilizokuwa zikitolewa na Radio Tanzania Dar es salam pindi tu baada ya kusomewa taarifa ya habari ziitwazo mazungumuzo baada ya habari zote zikiletwa na Abdul Ngalawa.
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
Loading...