Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nkanaga, Jan 10, 2012.

  1. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Kwa takribani miaka miwili sasa nimekuwa nikitembelea jukwaa hili kama mgeni, sababu zipo nyingi ila kubwa ni ugumu wa mawasiliano ya intanet kwa maeneo niliyokuwa mwanzo.....pamoja na ugumu huo nimekuwa nikipata muda kiasi kuchungulia yanayojiri jukwaani na hapa nikiri kuwa nimejifunza, nimepata habari na kuburudika kwa nyuzi mbalimbali toka kwa wanajamvi mbalimbali! Hakika Jamii forum ni zaidi. Kwa utambulisho huu naombeni nipokeeni!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, umepokelewa kwa mikono miwili..
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu ndugu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu sana jf.
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu!
     
Loading...