Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana JF.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by chicks, Jun 2, 2009.

  1. c

    chicks Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisoma habari zenu,nimeona ni vema nikawajoini tuko wote kuanzia sasa.
     
  2. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana!
     
  3. c

    chicks Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu Deci,serikari ilikuwa na lengo gani kusitisha na kutoana hadi kwa wanachama kwamba watarudishiwa mbegu zao.
     
  4. c

    chicks Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushukuru sana ndugu kimori kwa kuniona wa kwanza.
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Njoo tu.
    Tutakomazana hapa.
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Chicks, kwanza karibu jamvini. Sijakuelewa hapo juu una maanisha nini. Ulitaka kuanzisha mada au kuna mada iliyo hewani ulitaka kuichangia?
     
  7. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Karibu Saaaana!

    Kama nimeelewa swali lako. Lengo la serikali ni kuwaepusha watu hapo baadae kwani ingefika mahali watu wengi wasingeweza kuvuna, ni wachache tu wangefaidika. Lakini serikali hata hivyo imechelewa kwani tayari watu wengi hawajui hatima ya mbegu zao kama ni nzima au zimeoza!
     
Loading...