Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Wana JF!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kisu, Apr 1, 2009.

  1. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Matumaini yangu wote mpo katika afya njema. Nafurahi kujiunga na JF na nadhani kuna faida ya kuelimika ingawa sipati wakati wa kutosha kutembelea JF kwa sababu ya kuwa bize sana, lakini nitajaribu kubajet time. Asanteni.:);)
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Karibu Kisu
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini kwetu kisu...lakini jina lako linatisha wewe unakata nini? :) Kama unakata mafisadi basi hakuna lalam :)...Umezungumza point kubwa kuhusu kubajeti time yako maana JF is very addictive therefore you have to be very careful how you spend your time here, vinginevyo mambo mengine yanaweza kulala. Karibu sana.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mwenzio tangu nilipotembelea hapa JF, hawajaniona tena huko Bize Republic!

    Karibu!
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asanteni (Wabeja Gutogwa) Belo, Bubu na Mbu. Kisu cha kuwachoma mafisadi lakini wapo mbali na mimi. Nipo Oman lakini nilikulia usu*umani na nilimaliza ya msingi huko na moyo upo TZ, namshukuru BABA WA TAIFA kunisomesha bure. Mungu ibariki Tanzania, wake kwa waume na watoto. Asanteni.:cool:
     
  6. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!!
     
Loading...