Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kaka miye, Sep 26, 2011.

  1. k

    kaka miye Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hodi jamani mie ni mwanachama mpya naomba ushirikiano katika kila jambo asanteni
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    karibu sana kaka miye. angalia kuna mtu anaitwa paw,ukitumia lugha kali kupita kiasi atakuparua na makucha yake.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ili usiingie katika anga za Paw, soma sheria na kanuni za jf kwa umakini. Karibu sana!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    usimtishe.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, ila vigezo na mashariti kuzingatiwa.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    siku ya kwanza kuambiwa uvuke barabara kwa uangalifu uliona umetishwa? lakini ilikusaidia hadi leo magari hayajakusasambua eeh?
     
Loading...