Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana JF!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mcheza Karate, Jun 30, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Kwa muda nimekuwa msomaji lakini sio mshiriki wa mada. Lakini sasa nimeamua kujitambulisha rasmi. Msijali karate zangu ni kwa ulinzi binafsi tu na kama sanaa, msiniogope!!!! Au vipi!!!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hapa utapambana na keyboard tu, karibu sana!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana mkuu
     
  4. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ahsante!! je una muda tukutane mkuu wa majoka nicheze karate nawe kuna stail yenu ya snake napenda nifanyie jaribio?? Ha ha haaaa!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mcheza karate jamvini...
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Uoga jf huja na contributions... majina sio kitu...


    Karibu saana jamvini...
     
Loading...