Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana Jamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gunda, Sep 10, 2009.

  1. G

    Gunda New Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hello great thinkers, I am very happy to join you in this forum. Nipokeeeeeeni jamani
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Karibu na jisikie nyumbani
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  4. N

    Nungu New Member

    #4
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kujiunga na wana - Forums, tafadhali nipokeeni popote
    Pale mlipo ni,
    Kama mwenzenu, labda kama mzee ki-umri kupita wana- Rorums wote,
    Naweza kusaidia labda mawazo kwa vijana wote na wazee wenzangu pia.

    Ni mimi,
    Mwana -Busara.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Karibu but kitendo cha wewe kujiunga humu hakikufanyi wewe kuwa great thinker,kuwa tayari kujifunza na kuchangia.sio wote humu ni great thinkers.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    karibu sana kiongozi
     
Loading...