Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wakuu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Buza, Oct 14, 2011.

  1. B

    Buza Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeipenda sana jamiiforums in mchango mkubwa sana. Wa mawazo ya aina mbalimbali ktk maisha, nawapongeza sana.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana kundini mkuu.
     
Loading...