Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wadau

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mwakamili, Aug 1, 2010.

  1. M

    Mwakamili Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapenda wote!nikaribisheni
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    karibu sana na sisi tunakupenda pia, tunategemea mengi kutoka kwako
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    karibu sana mwakamili kwenye uwanja wa uhuru wa mawazo.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana kaka/dada nasi tunakupenda pia.
     
Loading...