Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wa ungwana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by muky2010, May 26, 2010.

  1. m

    muky2010 New Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana mpo?
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yakhe sie tupo atiii, Kariibu jamvini ndugu. Humu katu hutojuta kujiunga maana wapo watu wa kariimu hashwa, watu wenye busara zao na Hekma tele. Najua hata wewe sifa hizo unazo. Karibu sama mpendwa tunahitaji busara na mchango wako katika kupiga hatua mbele.

    Humu ndani yapo mengi sana. Kwa ufupi usiache kuperuziperuzi iliupate yakukufaa. Ukihitaji msaada Please usisite kuwaomba wana JF utapata bila shida.

    Angalizo:
    Tunasheria na taratibu mabalimbali hivyo ni vizuri kuziheshimu na kuzitii kila wakati.
    Otherwise you are welcom
     
Loading...