Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi vijana wangu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 12, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Japo mie ni boss wenu lakini ndani ya jf ni mgeni! Tafadhari ndugu zangu naomba ushirikiano na mwongozo wa jf!!!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Kwanza karibu, kama ni 'utambulisho' lipo jukwaa maalum...ngoja mods waihamishe hii na kukupeleka kwenye HODI ili wadau tukupokee.
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    wewe ni bosi wetu kivip?

    halafu nagalia mlango wa kuingilia utajajikuta choo cha mashoga siku moja
     
  4. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Duh ...Karibu sana Boss.lakini umekosea kidooogo, mlango ule uloandikwa utambulisho
    ndio unakuelekeza mapokezi au chumba cha wageni.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nyegera waitu
     
Loading...