Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi vatwa(watemi)

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Maseto, Apr 4, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    "....Sababu tunayo,nia tunayo na uwezo tunao wa kuiondoa ccm madarakani.Tunataka dunia ituelewe kwamba tuna kazi moja tu,ya kuiondoa..." KWA MKWARA HUU,NINA HAKIKA MMENIKARIBISHA,HAKUNA NAMNA.
     
  2. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu sana mpinanaji mm,ww na wengio ndo tutaleta mabadiliko ktk nchi hii.ALUTA CONTINUE CDM
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu mkuu,sababu tunayo,nia tunayo na uwezo tunao wa kuipiga ccm 2015 na kuikomboa nchi hii kwenda kwenye uhuru wa kweli.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jukwaani
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...