Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi the home of great thinkers!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lutifya, Jan 6, 2011.

  1. L

    Lutifya Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Nimekuwa kwa muda mrefu sasa mpenzi wa Jamiiforums na kujifunza mengi katika jukwaa hili. Hivyo nimeamua kujiunga rasmi ili niweza kujifunza na kushiriki katika mambo mbalimbali yanayojadiliwa humu. Nimategemeo yangu kuwa nitakaribishwa. Thanks.
     
Loading...