Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi tena

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Fahari MJ, Oct 3, 2011.

  1. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi Salaam wana jf wote.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana swali la kizushi kitu gani kimekuvutia kujiunga na jf
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ni fahari kuwa JF, Karibu sana!
     
  4. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @ Ndeticha

    jukwaa la teknolojia na siasa lafu nataka nione huko wenye mambo ya kikubwa
     
  5. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Kama wewe ni CDM pole kama ni CCM hongera kama CUF jipange upya
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  7. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aksante sana mrembo tafadhali soma PM nimekutumia. Kumbe jf ina warembo hivi ?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Mgeni una mbwembwe wewe unajua namna ya kutuma pm? Karibu sana jamvini....
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu
     
Loading...