Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI... Supu ya pweza

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Edylux, Mar 30, 2009.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Mar 30, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asalaam aleikhum kwa mpigo.

    Naomba mnikaribishe na majina ya mahoteli au mikahawa ipatikanapo supu ya pweza au pweza wa kuchoma hapa dar es salaam, hasa wilaya ya kinondoni.

    Ahsanteni sana,
    edylux
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Mar 31, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hmm! kama unataka kujua kama unaweza kumpa mkeo ,kanunue then ujaribu kwake uone kama itafanya kazi,usiogope kujaribu,kujaribu ndio kujifunza kwenyewe huko.

    naona ndugu yangu mkeo amekushinda hadi unataka kumuekea madawa? mlete kwangu nimpatie limbwata origino.
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Mar 31, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    doh! naona uzee unani nyemelea ,hiyo comment hapo juu sikukusudia kuiweka hapa imekuja kima kosa hapa.
     
Loading...