Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi ndan jaman nitapata dalali nataka chumba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kichwa cha panzi, Jan 26, 2012.

  1. k

    kichwa cha panzi Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman....kweli nimevutiwa na jukwaa hili...kiukweli nataka kua mmoja wa wa family hii ili tuweze kubadirisha mawazo na kujengeana hojaaa mbalimbali za maisha.
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha panzi,
    karibu!
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Duh!.......kichwa panzi! karibu sana mkuu, mi ndo dalali mkuu ila sema we ni ME au KE.
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    kichwa panzi karibu sana
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...