Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Mjengoni!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gates, Jan 18, 2011.

  1. G

    Gates Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hello everyone. Nina furaha kubwa kujumuika nanyi katika mjengo huu (JF) - kisima cha elimu. Natumaini mtanipokea na kunipa ushirikiano wa kutosha ili kwa pamoja tuijenge nchi yetu. Kwa mara nyingine hodi naipiga tafadhali nipokeeni.

    Gates,
    Peace & Love
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Umepokelewa, irie!
    One Love.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...