Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi, mjasiliamali mali ndani ya nyumba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Respect, Jun 24, 2009.

  1. Respect

    Respect Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wote hamjambo humu ndani?
    Najiunga rasmi kundini, lakini mimi niko tofauti kidogo kwani "ntabase" kwenye jinsi JF itakavyotunisha kamfuko kangu, nimeona kuna resources kibao humu na hazitumiki na watu tunalia njaa. Mie kila ninachikiona nakitafutia tafsiri ya pesa, pesa! but clean money.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Toa ufafanuzi mzuri uelewekeee
     
  3. Respect

    Respect Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mazuri hayataki haraka, subira huvuta heriii......
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Respect, mbona unaingia kwa mkwara mzito namna hiyo. Ok karibu ndani ya JF - "The Home of Great Thinkers"
     
  5. Respect

    Respect Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana The Mkulima, usijali tuko pamoja.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Heeee! initially I thought unataka kumaanisha ''Jinsi JF itakavyotunisha mfuko wake''....kumbe wako tu.....aaah bana.....we need michango hapa as well...angalia signature yangu!

    BWT: Karibu sana JF.....!
     
  7. Respect

    Respect Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah, haya bwana! lakini JF inakila dalili ya kuwa na afya njema kuliko mimi.
    Kwa sasa nasaidia wenye afya mbovu zaidi yangu...
    Inshallah, naamini kwa ujasiliamali wangu JF itanitoa tu, hapo usijali sitaitupa na ninakuhakikishia ni ni kitambo kifupi tu kijacho!

    Karibu..
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Haya ndio maneno Entrepreneur!
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Respect.
     
  10. Respect

    Respect Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nshukuru sana ndugu yangu, nyie ni watu wenye upendo sana.

    Karibu..
     
  11. R

    REOLASTON Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu jamvini mkuu. ila kama sisi tumelala kutafuta hizo pesa tunaomba utuamshe
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Inawezekana tukawa sawa na wasukuma waliopewa gololi wachezee na wale wazungu wakachukua mawe yao.

    Hata hivyo karibu sana.
     
  13. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #13
    Jun 24, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,503
    Likes Received: 3,403
    Trophy Points: 280
    Hahahaha clean money. Kama ni kweli basi ubarikiwe
     
  14. Respect

    Respect Member

    #14
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kunikaribisha! La Wasukuma hapana sio hivyo, naamini tukiunganisha bongo zetu, lazima pesa zije tu.. mbona baado milango tele iko wazi!! haitumiki kabisa watu tunang'anga'nia mmoja tu!

    Karibu....
     
  15. Respect

    Respect Member

    #15
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina, unajua wanadamu wengi tunaakili sana...ila tunazitumia kwa mambo tofauti kabisa yasiyo tuletea tija yoyote maishani...na yanafanikiwa....

    Karibu...
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Mlango upi huo mmoja tunaong`ang`ania?
     
  17. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naomba tuuu,usinisahau katika ufalme wako.

    Karibu sana mkurugenzi.
     
  18. Respect

    Respect Member

    #18
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa swali zuri mkuu,..Any way, tusubiri kidogo ndugu yangu huu ni utambulisho tu.
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!.....mzee wa opportunity.....kweli mgande Respect aonyeshe mlango huo...inawezekana we bado hutumia...ha!ha!ha!
     
  20. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Waswahili walisema "Ukimwamsha aliyelala, ..."
     
Loading...