Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi mganga

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Malumbizo, Jan 30, 2012.

  1. M

    Malumbizo Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa malumbizo napiga hodi kale kajogoo kapo jama hakapo mi hata matembele napiga tu
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona unakuja na Hodi nyingi??
    Huna kazi za kufanya???
    Au ndo uatafuta umaarufu kwa namna hiyo?
    Wapishe wageni wa kweli wapige hodi na si kutusumbua na thread za aina moja...ni UTOTO huo.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
Loading...