Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi ma great thinker.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Criss, Mar 19, 2011.

  1. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimekua msomaji wa jamiiforums kwa muda mrefu,hasa kwenye jukwaa la siasa na mengineyo pia .Nimejifunza vitu vingi kupitia humu hasa namna ya kuzivumilia hoja zinazo kera na namna ya kuzijibu kiustaarabu.Hope mtanipokea na naamini nitajifunza mengi kutoka kwenu wakuu.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu
     
  3. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Asante sana mkuu Chatu dume , ila shida bado ni namna ya kuiweka avatar ,,nimejaribu mara kadhaa lakini bado sijafanikiwa ,Naamini kwa kua mkuu wewe ni Senior Member hii kitu kwako inaweza isiwe tatizo.Natanguliza shukrani za dhati kwa kunipokea.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu tazama hapo juu kuna sehemu imeandikwa setting utapata maelekezo
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu kijana
     
  6. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nakushukuru sana mkuu ....nimefanikiwa,Ubarikiwe .
     
  7. k

    kiluwiluwi Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana ndugu yangu.wageni nao wanakaribishana
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Asante kwa kunikaribisha mkuu smart boy,Real u'r smart.
     
  9. shemasi

    shemasi Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtumishi wa Bwana anasema karibu sana
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu nakushukuru kwa ukarimu wako,nami nakukaribisha sana kwenye forum la ukweli tehetehe!!:juggle:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu!
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    one had a dream.....he was eating a delicious bread.........waking up find himself had done a good portion of matress.... bla...bla...bla......! MAANA YANGU NI KWAMBA...UNAWEZA UKADHANI UMEINGIA KWENYE MKUTANO WA MA-PROFESA KUMBE UMEINGIA CHUMBA CHA VICHAA.....what will you do?
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante mkuu Katavi.
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahahahaa!!! Dah!!nitaishi kulingana na mazingira yanavyonielekeza.nimeipenda karibu yako iliyojaa mifano na tahadhari ya kutosha mkuu.
     
  15. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante mtumishi wa Bwana kwa kunikaribisha kwa kua Neno lako ni taa nami mjori wako nasadiki.lol!
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja
     
Loading...