Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi kwenye JAMVI LENYE MVI ZA HEKIMA

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by sikuyaja, Feb 21, 2012.

  1. s

    sikuyaja Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii naomba mnipokee katika jamvi makini kwa ajili ya kuendesha kwa umakini JAMVI lenye hekima Pamoja. Mungu awe nanyi nyote sasa na hata milele.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    jisikie poa kwani uko na na jamii makin
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...