Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI kina dadaz, kina kakaz

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Natty Bongoman, Oct 18, 2008.

  1. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa Admin kunikarabisha.
    Salaam Jamii and I look forward to 'healthy' discussions.
     
  2. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hej Natty B karibu sana kwenye JF
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ukumbini Natty...Me is also Natty Dread Bongo Man...Time for freedom you know....
    Healthy and constructive...Preferebly.
    Welcom man.
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Oct 19, 2008
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Is that really u? Long time no c! Welcome! Uprising is the way to go-even now!Watch out stones are all over!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Duh! naona youngafrican inawakilishwa hapa.....hivi bado ipo au ilishakufa?

    Nshimimana yuko wapi?
     
  6. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bongoman!


    Karibu ndugu yangu, naona Yosso imekufa kifo cha mende! sisi tupo hapa tunaendeleza UTAMU!
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Oct 19, 2008
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    a.k.a, dumisane, bingwa, wa, kutumia, koma,
     
  8. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu mTanzania mwenzetu, uje tusaidiane kuijenga Nchi yetu tukufu Tanzania kwa nguvu za hoja na sio hoja za nguvu.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    That should be the motto, as bongoman mwenyewe alivyo-indicate
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 19, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Natty... karibu sana nilidhani ulishakuwemo humu...
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natty_Bongoman karibu sana hapa JF
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Natty_Bongoman. Hapa JF ni sehemu ya kuielimisha na kurekebisha jamii. Naamini nawe umeamua kujiunga kwa ridhaa yako kwa ajili ya kazi hiyo. Naamini hujatumwa na mafisadi kuja kujaribu kuharibu thread zinazowahusu ili zikose mwelekeo. I believe you are here to speak out constructively and contribute wisely on tabled discussions towards changes in the society. After all, baada ya muda through your contributionos and postings we will know more about you!!! Again welcome.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu hapa ndiyo jf where we dare talk openly! No politics wala haonewi mtu hapa.
     
  14. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu sana jamvini Kaka/dada, usiache kupita pita kule kwenye masuala ya familia utumwagie busara zako...unajua tena uhasidi mwingi (including ufisadi) mizizi yake ni huko huko kwenye familia, tukirekebisha rekebisha huko kwingineko tutapeta tu

    anyway...hapo mezani kuna kila aina ya vinywaji na vitafunwa...jichagulie mwenyewe chochote unachopenda...self service
    karibu sana
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hodi wenyewe, naomba kuwa miongoni mwenu.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!! Lakini mbona umevamia thread ya mwenzako?
     
  17. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tukukaribishe wewe au natty maana naona mmekuja wawili kwa gari moja
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawabho karibu sana,wewe ni natty umebatizwa tena ama?
     
Loading...