Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dubo, Nov 26, 2010.

  1. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF naomba mnipokee jamvini nimerudi nikitoka kifungoni nikiwa mpya na mawazo ya kujenga nchi yetu tu. Wale wote niliyowakosea/kuwakwaza kutokana na michango yangu kipindi cha nyuma, naomba mnisamehe. Pamoja tutajenga Tz yetu.



    M/Mungu ibariki Tanzania
     
Loading...