Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jf!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mungo Park, Sep 14, 2010.

  1. Mungo Park

    Mungo Park JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hallo wana JF. Nimejiunga leo na hii forum lakini nimekuwa mfuatiliaji kwa muda.
    Naamini mchango wangu utaongeza, japo kidogo kwenye mabadiliko ya fikra na hazina ya ujuzi kwa ujumla. Nategemea ushirikiano. Ahsanteni.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  3. Mungo Park

    Mungo Park JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ahsante sana Katavi.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
Loading...