Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Chiwaso, Oct 21, 2009.

  1. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,375
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Hi ladies and gents, mambo yakoje and how are you for those who are not used to SWAHILI Language. Unajua, when you enter a place which for sure you know that you are new, you better give asalam alyeikum to wenyeji. Nimeingia wazee. Leteni taratibu za kujumuika kwa page hiiiii.
     
  2. D

    Dawson Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Mr angalizo nakupa, chunga vidole vyako kila unachokisema kuwa na data za kutosha sababu ni kuwa humu ndani kuna watu wa kila aina maprofferser mpaka siye wakulima najua unanielewa.....!!!
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu Chiwaso.lakini ungeipost pia kwenye jukwaa la utambulisho ingekuwa vema zaidi.
    Siku ya kwanza mpe mgeni kiti akae na ya pili, ya tatu chukua jembe ukalime ndo JF inavyokuwa .
    Karibu sana.
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Chiwaso.

    JF ni forum iliyotulia na ambayo iko user friendly. Cha kwanza kabisa unatakiwa ujue kwamba kuna forums mbalimbali kulingana na mada husika. Kama hapa ulichokifanya ni kwamba umeleta mada ya utambulisho kwenye forum inayojadili zaidi mambo ya kisiasa.

    Kukusaidia tu ni kwamba unapokuwa kwenye homepage ya JF utaona Forums nyingi tu na katika hizo ni wewe utaamua ni ipi inakufaa uingie na uweke thread au uchangie hoja kwenye thread. Nadhani atleast kwa haya machache utakuwa umejua na mengine utayajua taratibu.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huwa nasikitika sana idadi ya midume inapoongezeka hapa..karibu kwa shingo upande.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, lakini ukijisikia kuondoka usisahau kuaga...
     
  7. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ha ha ha haaa....
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usisikitike Burn mashosti wapo kibao hujawanasa tuu kwenye anga zao kuwa mvumilivu
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli achunge vidole vyake maana hao ukliowataja hapo wakishirikiana na Maprofessor watamsue asipokuwa na data kamili (Joke)
     
  10. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...