Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ananani, Nov 9, 2010.

  1. Ananani

    Ananani New Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuta mlango u wazi, nikasema mh, siachi kuingi hapa, MAANA INASEMWAA KUWA "KILICHO WAZI HAKIACHWI JAPO CHA MTU". Jamani hodiiiiiiii
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    karibu...JF ni kila kitu..unaweza ukackeka na avator yangu....:smile-big:
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ina maana hukuniona? Basi labda nilikua nakata gogo Karibu mwaya
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, licha ya kuwa umekuta mlango upo wazi lakini kuna sheria na kanuni za nyumba hii ambazo inabidi uzizingatie, ngoja nimtafute kaka PJ akupatie sijui kaenda mtaa gani!!
     
Loading...