Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by howard, Feb 21, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma sana posts za humu ndani kabla ua chaguzi na baada ya uchaguzi.
    Naomba nijiunge rasmi kwenye FORUM HII.
    ASANTENI
    Sincerely yours
    howard
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Howard, tunategemea kupata mengi kutoka kwako!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu... weredi wako katika uchambuzi na uchangiaji wa mada utatusaidia sana hapa jamvini, kama tu hutouficha!!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu,
     
Loading...