Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Jamvini waungwana...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Borat69, Jun 17, 2012.

  1. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hodi katika jamvi hili tukufu la uchambuzi yakinifu. Nakula kiapo leo hii kuwa mwanaJamvi muadilifu,na kuchangia mada kwa weledi na heshima kwa wanaJamvi wenzangu. Nitakubali kukosolewa pale nitakapokosea....maana lengo la mimi kujiunga kwenye Jamvi hili ni kujifunza na kupata uelewa katika mambo yanayonitatiza katika jamii na maisha yetu ya kila siku. Eeh Mungu nisaidie.
    Ahsanteni.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    karibu sana. geuka nikubandue rebo. Mia
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana mkuu.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana JF.
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana kiongozi..
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni.
     
  9. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Asante sana kiongozi.
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umenifurahisha kula kiapo cha utii!; any way karibu jamvini mkuu.
     
  11. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha.....si unajua tena siku hizi utiifu ndio wenyewe mkuu. Nashukuru sana kiongozi.
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba Msaada jinsi ya kuweka Avatar kwenye profile yangu...
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KARIBU SANA!!:llama:
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  15. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Nashukuru wakuu.
     
  16. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    karibu sana,
    naona umekula viapo vya uadilifu,
    haya bhana anza kukatiza mitaa ili uwe mwenyeji fasta,
     
  17. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135

    juu kabisa kuna sehemu wameandika "settings" , click hapo then itakupeleaka sehemu unapoweza ku-edit kila kitu kuhusu profile yako,
    kushoto hapo pa ku-edit settings utaona "avatar edit" , utaclick hapo, then utaselect custom avatar, then utachagua picha kama ipo kwenye deskop na folda gani,
     
  18. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mkuu. Nimejaribu hiyo before lakini nilipofika pale kwenye kuchagua picha kwa custom avatar hainipi clickable option. Natumia iPad mara kwa mara kuliko desktop,inawezekana ikawa ni tatizo? Natanguliza shukrani zangu mkuu.
     
Loading...