Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamvini JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by face, Feb 17, 2011.

  1. face

    face New Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa;
    Hii ni mara yangu ya kwanza kujiunga na JF, nimefikia uamuzi huu kutokana na umuhimu wa michango ambayo nimekuwa nikiipata na kuvutiwa na baadhi ya mada. Naomba niwasalimie wote JamiiForums na kujitambulisha kwenu rasmi!
    Asante.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF,uwe huru,here is where we dare to talk openly.......read JF rules!!!
     
  3. face

    face New Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Michelle nimeshasoma JF Rules. Nakushukuru sana kwa kunikaribisha hasa ukiwa wa kwanza na mwanamke mwenzangu
     
  4. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Bibie ndfani ya JF na jisikie uko JF
     
  5. A

    Anthony peter Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome we are together.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ulikua wapy siku zote hizo???..................haya karibu sana.
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    karibu pitia mlango wa mbele
     
  9. face

    face New Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni wote mlionikaribisha nashukuru kwa ukarim wenu.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!avator yako inatisha!vipi ulipata ajali?pole sana!!
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu..ila mie naogopa kukuangalia usoni...kwani umefanya nini kwenye uso wako jamani??? POLE
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tukutuku...afadhali na wewe umeona! mhhh...mie naogopa kwa kweli!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli sister inatisha!ya kwako inapendeza na kuvutia,hongera kwa hilo dada yangu!!
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hope atafikiria kuibadilisha kwa faida ya akina sie...otherwize thanks.
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibu! ila mmmh sijui
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu ndani.. Ila hiyo Avatar!!! Mhhh..
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah! Watu mbona mnaiogopa avatar?
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  19. Garmii

    Garmii Senior Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijapenda mchango wa baadh ya wana jf,kwnn mnajadil sura ya mtu?nani kati yenu anauwezo wa kutengeneza japo kidole?achen hizo.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Kwani avatar ni nini mkuu!!
     
Loading...