Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamiiforums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mordekai, Aug 12, 2010.

  1. M

    Mordekai Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hodi!

    Mimi sio mgeni saaana hapa jamvini, ila nimechoka kukaa pembeni nikaamua kuwa mwanachama hai.

    Nimesoma posts zenu na kuona wingi wa busara na hekina zilizomo hapa, nawapa BIG UP wote walio serious na issue zinazojadiliwa.

    Naomba kufahamishwa sheria na taratibu za nyumba hii nisi misbehave please!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mordekai, sheria ziko wazi muda si mrefu utazoea nyumba hii.
     
Loading...