Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Jamii Forums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ruzuku, Sep 8, 2009.

  1. r

    ruzuku Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kujiunga nanyi kwenye jamii forum.Nasema Hodi.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    karibu saaaaana.......kumbuka mkono mtupu haulambwi cahngia JF ikue.....
     
  3. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nafurahi kuwa na wewe hapa jamvini;karibu sana.
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana, lakini ukumbi huu ni kwa ajili ya matangazo ya nafasi za kazi na tenda. Kuna ukumbi rasmi wa utambulisho. Hata hivyo, nami najiunga na wenzangu katika kufurahia kujiunga kwako na JF.
    "Kupotea njia ndio kujua njia". Karibu.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu jisikie huru kuchangia mada mbalimbali hapa jamvini.
     
  6. B

    Boca1 Member

    #6
    Sep 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karinbu sana
     
Loading...