Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamfini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Msee Lekasio, Mar 25, 2010.

  1. M

    Msee Lekasio Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi hapa jamfini nduku sangu wana Jamii Forum. Ni mimi Mtansania mwensenu Msee Lekasio nimeamua kujiunga ili tuwese kubadilishana mawaso katika kuendelesa hili gurudumu la maendeleo ya nji yetu. Kama wanafyosema waswahili "kuku mjeni hakosi kamba mguuni" na mimi niko tayari kusikilisa na kujifunsa kutoka kwenu, hasa tukisingatia mbado siku chache tuelekee kwenye uchagusi mkuu. Naomba mnipokee kwa mikono miwili. Asanteni sana!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sani
     
Loading...