Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamani: Ninaomba kuwa mwanafamilia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BUBE, Nov 22, 2010.

  1. B

    BUBE JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu zangu

    NImekuwa ninasoma 'threads' zinazoandikwa na jinsi ambavyo watu wako makini katika kujadili mada muhimu zenye mustakbari wa Tanzania na jamii kwa ujumla. Binafsi nimevutiwa sana, na ningeomba niwe mwanafamilia. Tafadhali nikaribisheni

    Bube
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Bube, hujachelewa sana ndio kwanza tunaanza!
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana Katavi
    Bila shaka humu jamvini nitajengeka na kuhabarika. Natumaini nami pia nitakuwa wa mchango kwa wengine
     
Loading...