Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi jamani humu ndani!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mchakachuaji192, Oct 20, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu jamaa na marafiki napenda kubisha hodi humu ndani kwa moyo mmoja naomba kukaribishwa na mlioko humu ndani kwa ushirikiano wenu na kuwa pamojakatika uchangiaji wa hoja mbalimbali, nawatakia majukum mema na tuendelee kuwa pa1 ktk ujenzi wa nchi yetu, love you all, pia ningependa kujua yaruhusiwayo na yasiyoruhusiwa ndani humu just for future reference
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Karibu mchakachuaji, soma hapa

    1. http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/10851-how-to-use-jamiiforums-effectively.html


    2. http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/75107-you-must-read-this-tafadhali-soma-hapa.html

    3. http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/18042-jamiiforums-rules.html

    4. http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/75185-jamiiforums-msimamo-wetu-na-maelezo-kidogo.html


    USITUMIE LUGHA CHAFU TAFADHARI
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu, id yako nimeipenda!
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    isije ikawa hata hii hodi umeichakachua - anyways karibu:A S-frusty:
     
  6. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah kazi ipo sasa hapa nashukuru mkubwa
     
  8. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Baada ya hodi nini cha kwanza utafanya hapa JF? Pale kwenye poll au? Kama wewe ni Mchakachuaji 192 hao 191 wako wapi? Je, kuna wengine zaidi ya 192?
     
  10. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu wa kaya baada ya kupewa karibu niligonga pale kwenye poll na kubofya kwenye kitufe cha Dr wa ukweli pale
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nadhani utafanya kazi nzuri katika uchakajuaji karibu sana
     
  12. D

    Dick JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, chakachua mawazo na si vinginevyo!
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana! fil ati homu
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!unaingia kwanza ndiyo unapiga hodi?wewe ni kabila gani?
     
  16. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwenye nyumba hukuwepo ndo maana niliishia kibarazani kukusubiria
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana:A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    [mwenye nyumba hukuwepo ndo maana niliishia kibarazani kukusubiria]

    karibu sana!nilitaka nikukaribishe kwa utani kidogo!
     
  19. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu tujadili formula ya kuchakachua
     
  20. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mwaya tuchakachue. Mi niliingia humu kichwa kichwa basi hata huu mjengo siujui vizuri, nikiwa na maswali sijui niulizie wapi na kwa jinsi nilivyo zuzu nimetafuta ukurasa wa "maswali na majibu" sijauona basi nimekaa hapa nimekata tamaa huku nikiangalia mpunga wa babu waliwa na videge. Jamanai namtafuta Invisible au yeyote anayeweza kunipa visa ya kuingia kila pahala hapa maana kuna maeneo mengine nikitaka kuingia naambiwa sina visa. Hivi humu kuna chat room? Iko wapi? Dah kweli mjini shule!!!!
     
Loading...