Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi jamani!!Baada ya kujivua gamba

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mbavu za Mbwa, Jun 16, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa likizo kijijini kwetu, umeme hakuna kule. Si kwa kuwa kuna mgao lah hasha kwani hawajawahi kuona hata balbu labda gropu ktk tochi na ktk taa za BAISKELI. Anyway, kimsingi nimeamua kujivua gamba na kuamua kuvaa magwanda. Nimehama CCM ya JK na Nape na kujiunga na wapiganaji.
    Nimeamua kufanya hivi baada ya kufuatilia bajeti mbadala ya CDM na kugundua kuwa hawa jamaa ni wazee wa kazi. Najua wapo vibaraka wa CCM watakaoniponda kuwa mimi si chochote(kwa kuwa sina cheo ndani ya CCM) ila mtaji wa chama chchte cha siasa ni watu.
    NATANGAZA RASMI: NIMEHAMIA CDM LEO TAREHE 16 JUNE 2011.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Asanta kwa taarifa.U r welcome.
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkuu na uache magamba yako nje, ukituzingua kwa kheri na wasalimie kina vuvuzela master.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana magwanda
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu na pole kwa giza ulilokuta kijijini kwenu ila hawatofautiani sana na wa town, giza giza tu
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siasa inakusubiri... Karibu
     
  8. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuuuuuuu,
     
Loading...