Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi humu, nipokeeni naomba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jun 11, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ndo nimeingia hapa JF kwa mara ya kwanza. Naomba mnipokee kwa kunisaidia kunipa maelekezo namna ya kutumia hii forum hasa upande wa mahusiano. Naamini mtanisaidia na nitakuwa bega kwa bega katika kuchangia hoja mbalimbali zinazohusu mahusiano kwani pasipo mahusiano hakuna jammii inayoweza kuendelea labda ikiwa ni jamii ya ajabu. Hasanteni kwa kunisikiliza.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Japo hodi yako umepigia sebleni badala ya barazani karibu sana!!!
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana mwana JF, barazani nilijaribu nikashindwa pa kugonga, ni vioo tupu.
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu,ila kuwa makini na nyumba,usikimbilie chumbani,utaaibika
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kale Sebo / Nyabo .... chagua jinsia yako (Sebo = male Nyabo = female
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nani ataniaibisha? au nitaaibisha - ila mi si mtu wa hivyo ndg yangu
     
Loading...