Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi humu, nimesikia Mengi kuhusu hii forum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by leftbrain, Jan 30, 2011.

  1. l

    leftbrain Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua siifahamu hii site. Nimesikia kuna mambo mengi sana yana endelea hasa challenge mbalimbali za maisha na Serikali yetu hii tata. Naamini sijapitwa sana naombeni mnipokee wana jamii.
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jf home of great thinkers.!
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana bana, michango yako inahitajika ili kulikomboa taifa hili
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana hujachelewa ndio kwanza tunaanza.............usisahau kupitia sheria na kanuni za forum yetu ili ufaidi vizuri zaidi.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu Leftbrain.... baada ya kuangalia sifa zako

    Left Brain :- Logical / Sequential / Rational /Analytical / Objective / Looks at parts

    Tunakuhitaji sana michango yako
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,111
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Jisikie uko nyumbani Mkuu. Karibu sana jamvini.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujachelewa kabisa karibu sana
     
  8. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Have we met somewhere before? You sound very familiar, well don't worry I'll PM you just for a reminder. Ha ha ha, left..right..left..right..halt..stand at ease..leftbrain..about turn..welcome to JF!
     
  9. l

    leftbrain Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana
     
  10. l

    leftbrain Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha! Haya nadhani tutafamiana sana tu
     
  11. l

    leftbrain Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wats the meanin of PM mkuu?
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umechelewa Mengi sana Mkuu. Humu ndiyo EPA, Dowans, MEREMETA nk zilifumuka.

    Baadaye JF ikaanza kuwa kama Taarabu kwa kuandika habari za watu binafsi, ila hili limepigwa sana vita na kwa bahati nzuri ZEUTAMU imerudi tena hewani na wale wote wa ZEUTAMU wamerudi kwao......

    JF kidogokidogo inaanza tena kurudi kwenye RELI yake na mambo yanaanza tena kuwaka moto.

    Sijui itadumu kwa siku ngapi maana huko Egypt kunavyozidi kuwaka, vitu kama JF wanaanza kuwa ADUI namba moja wa baadhi ya watu hapa Tanzania.

    Umechelewa sana? HAPANA. Kwenye maisha hakuna kuchelewa Mkuu. Karibu sana na soon utaanza kuelewa lugha za JF kama vile ukisoma Mirambo Street unaelewa ni Rostam Azziz, ukisoma Magogoni unaelewa...... ukisikia Mkwere/Muungwana basi elewa ni Kikwete na ukisikia WAPWA basi elewa ni kundi la Wapwa kikweli na huko wana Mchungaji wao Rev. Masanilo aliyepo KIFUNGO.

    JF, ni dunia fulani kwa sasa ambayo wengi tunaishi humo ndani. Karibu sana.
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Private Message, ni internal communication ambayo unaweza kutuma message private kwa member yoyote

    Ipo second bar baada ya home bar button ya pili baada ya new posts
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Karibu!utaifa mbele!!!
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu. Kumbuka humu ni nyumbani kwa great thinkers,naelewa uliamua kusign up ukawa na akaunti jamvini natambua nawe ni great thinker. Karibu jamvini.
     
  16. l

    leftbrain Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijachelewa maisha mkuu, ila nadhani kama ningeijua hii site miaka miwili nyuma ingenisaidia kuelewa mambo mengi zaidi from great thinkers. Asante sana kwa kunipa maana ya hayo maneno.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli umekosa mijadala mingi lakini ipo mingi tu inaendelea.
     
  18. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    leftbrain.karibu sana. hujachelewa
     
Loading...