Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi humu ndani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Treasure, Nov 12, 2010.

  1. T

    Treasure New Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jf me nilijiunga zamani lakini bila kujitambulisha leo nimeona ni vuzuri nijitambulishe ili tuwe pamoja jamani inchi yetu inaenda wapi?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, kwanza tulia usiwe na hasira. :welcome::welcome:
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    :welcome:
     
  4. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habari za hii nchi ni kuba; Hili ndilo tunalojadili hapa jamvini na mjadala ni mkubwa kwa sababu hatusomi kabisa ramani mkuu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Karibu sana hapa jukwaani.
     
Loading...